in

President Samia Suluhu’s surprise call to Songstress Zuchu In The Middle Of A Concert Sends The Crowd TO A Frenzy

Tanzanian President Mama Samia Hassan Suluhu made a surprise call to Tanzanian singer Zuhura Othman Soud alias Zuchu during her homecoming concert at Amani Stadium in Zanzibar.

In her to the Sukari hitmaker, President Suluhu noted that she called to congratulate the singer for her efforts to entertain Tanzanians and going beyond limits as a woman.

The openly excited Zuchu could not hide her happiness at Mama Suluhu’s call sharing it online, stating that she was overwhelmed by President Suluhu’s support for the artists.

“Kwenye simu ametupigia simu Mama Yetu, Rais wa Tanzania Mama Samia Hassan Suluhu, Piga Kelele wewe!! Tunyamaze kidogo Mama anataka kuwasalimia wa Zanzibar. Asante sana Mama tunafurahi kupokea simu yako nzito na tunafurahi sana kwa Baraka zako” said Zuchu in a conversation with President Samia Hassan.

After her concert Zuchu also took online thanking everyone for their support and for attending her homecoming concert.

“Naomba Nianze Na kuwashukuru Wazanzibari Wenzangu Na mashabiki Zangu wote Kwa ujumla .Jana Mlijaa Sana Nawapenda mno Kwa hili mmeniunga mkono Kwa zaidi nilivyotegemea .Tumevunja history ya show iliyojaza zaidi ZANZIBAR WOW🙏.

Lakini naomba niwashukuru Wasanii wenzangu kwa Support Yenu Naomba sana pia Niombe samahani Kama kuna Mapungufu Yoyote Yalijitokeza .Il Jana Mliua Sanaa 🔥🔥.

Naomba Niwashukuru Mno Wadhamini Wetu Kwa kutupa Nguvu Ya Kundaa Tamasha letu .Yesterday was A good successful day” wrote Zuchu.

She added; “IT STARTED LIKE A DREAM AND TOGETHER WE MADE IT COME TRUE🙌🙌🙌🙌🙌 ITS JUST THE BEGINNING NDO KWANZA NAANZA. ZUCHU HOMECOMING NA @zanteltanzania. ASANTE SANA KWA MESHIMIWA RAIS WETU WA JAMHURI YA TANZANIA @samia_suluhu_hassan KWA KUTUPA BARAKA ZAKE JANA MAMA YETU 💪🏽”.

This comes just weeks after President Suluhi made a similar call to hitmaker Nandy during her concert in Dodoma in her usual support to the creatives.

“SPEECHLESS 🙏🏻

Simu yako moja ya leo LiVE hapa Nandy Festival Dodoma Mama na Rais wetu Samia Suluhu Hassan leo umeiheshimisha sanaa, umetuheshimisha wasanii na unetuheshimisha vijana tunaoishi tukijituma na kila siku kuongeza ufanisi. Mama napiga goti kukushukuru, mimi na wenzangu na tasnia hii tumehemewa. ASANTE SANA MAMA👏🏽🙏🏽🙏🏽 @samia_suluhu_hassan
#WATAKAAAAAAAAAA TU!! 🔥🙌🏼🙈” shared Nandy.


During her call President Suluhu said that she wished to be party of the the Dodoma concert, but the call for duty could not just allow for it.

“…Waambie Wanchi nimewakimbia kidogo nina Majukumu ya Kikazi Dar es Salaam lakini ningependa sana kuwepo hapo siku ya Leo.

Nawaomba mfanye onyesho Nzuri an Salama, watu wafurahie, na mmalizi salama sana. Na leo nafurahi nikitimiza siku mia moja mko Dodoma kutumbuiza vijana, wambie vijana nawapenda sana” said President Mama Samia Suluhu Hassan.

https://www.instagram.com/p/CS4ulLYDXUh/?utm_source=ig_embed&utm_campaign=embed_video_watch_again

KR On Youtube

    Written by Fred Orido

    Former Egerton University student Leader allied to DP Ruto UDA party to vie for an elective post in the next year General Election.

    How ‘Hotel Rwanda’ hero Paul Rusesabagina was silenced